ในวันอังคารที่ 7 มีนาคม พ.ศ. 2566 : ณ โรงแรมนิว ซีซั่น สแควร์ จังหวัดสงขลา
โดย มี คุณเป้ ศิวัฒน์ สุวรรณวงศ์ รองประธานหอการค้าจังหวัดสงขลา และผู้บริหารโรงแรมบุรีศรีภู คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ ร่วมเสวนา ในครังนี้
โดย มี คุณเป้ ศิวัฒน์ สุวรรณวงศ์ รองประธานหอการค้าจังหวัดสงขลา และผู้บริหารโรงแรมบุรีศรีภู คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ ร่วมเสวนา ในครังนี้
![](https://www.thaimiceconnect.com/images/upload/business/1131/9131/news/1678347128-1.jpg)
![](https://www.thaimiceconnect.com/images/upload/business/1131/9131/news/1678347150-2.jpg)